ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் ஷ்ரதா ஸ்ரீநாத்..

நடிகை ஷ்ரதா ஸ்ரீநாத், வயது 33, ஜம்மு காஷ்மீர் மாநிலத்தில் உள்ள உதம்பூர் என்னும் ஊரில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். நடிகர் அஜித்குமார் நடிப்பில் வெளியான “நேர் கொண்ட பார்வை” படத்தின் மூலமாக பிரபலமானவர். தமிழி, தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம் மற்றும் ஹிந்தி படங்களில் நாயகியாக நடித்து வருகிறார்.

நடிகை ஷ்ரதா ஸ்ரீநாத் வெள்ளை நிற ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் ஒரு ஹாட்டான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் நடிகை ஷ்ரதா ஸ்ரீநாத்தின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, வெள்ளை நிர ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் நடிகை ஷ்ரதா ஸ்ரீநாத்தின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

62610cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் ஷ்ரதா ஸ்ரீநாத்..