குளிச்சுட்டு லுங்கி மட்டும் கட்டிட்டு அப்படியே வரும் மலையாள தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- மாயா ஆண்ட்டி..

மாயா விஸ்வநாத், வயது 53, கேரள மாநிலம் திருவனந்தபுரத்தில் பிறந்து வளர்ந்த மலையாள திரை நடிகை, மலையாள தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி மற்றும் மாடல். 53 வயதிலும் சும்மா கும்முனு இளம் ஆண்ட்டி போல செம அழகாக காட்சியளிக்கிறார் நடிகை மாயா விஸ்வநாத். சமீபத்தில் ஒரு தொலைக்காட்சி தொடரில் நடிகை மாயா விஸ்வநாத் குளித்துவிட்டு லுங்கி மட்டும் கட்டிட்டு நடந்து வரும் போன்ற ஹாட்டான காட்சியில் நடித்திருந்தார். நடிகை மாயா விஸ்வநாத்தின் இந்த செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மாயா விஸ்வநாத்தின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

5020cookie-checkகுளிச்சுட்டு லுங்கி மட்டும் கட்டிட்டு அப்படியே வரும் மலையாள தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- மாயா ஆண்ட்டி..