38 வயசுல ஷார்ட் ஸ்கர்ட்டில் கலக்கிய தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி- அனாசுயா ஸ்பெஷல்!

தெலுங்கு தொலைக்காட்சி உலகில் முன்னனி தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினியாக கலக்கி வருபவர் நடிகை அனாசுயா பரத்வாஜ், இவர் தெலுங்கு திரைப்படங்களிலும் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்து வருகிறார். சமீபத்தில் நடைபெற்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியை ஷார்ட் ஸ்கர்ட்டில் பங்கேற்று தொகுத்து வழங்கியதுடன், நிகழ்ச்சியின் இடையே ஒரு போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை அனாசுயாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அனாசுயா பரத்வாஜின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

11780cookie-check38 வயசுல ஷார்ட் ஸ்கர்ட்டில் கலக்கிய தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி- அனாசுயா ஸ்பெஷல்!