ஜன்னல் வச்ச டாப்சில் முதுகை அப்பட்டமாக காட்டும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- சும்மா தள தளனு இருக்கும் தர்ஷா இடுப்ப பாருங்க பிரண்ட்ஸ்

தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர்களில் அறிமுகமாகி தற்போது தமிழ் திரை உலகில் கிளாமராக நடித்து வருபவர் நடிகை தர்ஷா குப்தா, வயது 29, கோவையில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். சமீபத்தில் நடிகை தர்ஷா குப்தா பேர்பேக் டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் செம கில்வாவான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை தர்ஷா குப்தாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை தர்ஷா குப்தாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

12370cookie-checkஜன்னல் வச்ச டாப்சில் முதுகை அப்பட்டமாக காட்டும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- சும்மா தள தளனு இருக்கும் தர்ஷா இடுப்ப பாருங்க பிரண்ட்ஸ்