திரை விழாவில் பாவாடை சட்டையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் பூனம் கவுர்..

நடிகை பூனம் கவுர், வயது 37, தெலுங்கானா மாநிலம் ஹைத்ராபாத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ் திரை உலகில் வெளியான “நெஞ்சிருக்கும் வரை”, “பயணம்” உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்துள்ள நடிகை பூனம் கவுர் தெலுங்கு திரை உலகில் முன்னனி நாயகியாக வலம் வந்தவர். சமீபத்தில் நடைபெற்ற தெலுங்கு திரை விழா ஒன்றில் பாவாடை சட்டையில் பங்கேற்ற நடிகை பூனம் கவுர் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கியுள்ளார். நடிகை பூனம் கவுரின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பூனம் கவுரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

12350cookie-checkதிரை விழாவில் பாவாடை சட்டையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் பூனம் கவுர்..