டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- கவுரி ஸ்பெஷல்!

நடிகை கவுரி குல்கர்னி, வயது 29, மராட்டிய மாநிலம் பீட் சிட்டியில் பிறந்து வளர்ந்த மராட்டிய தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி, மாடல் மற்றும் பாடகி. நடிகை கவுரி குல்கர்னி சமீபத்தில் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை கவுரி குல்கர்னியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன், பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை கவுரி குல்கர்னி இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

12650cookie-checkடிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- கவுரி ஸ்பெஷல்!