புடவையில் கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- ரீமா ஸ்பெஷல்..

நடிகை ரீமா ஓரா, வயது 33, மத்திய பிரதேச மாநிலம் இன்டூரில் பிறந்து வளர்ந்த தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி மற்றும் மாடல். சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆக்டிவாக இருக்கும் நடிகை ரீமா ஓரா அவ்வப்போது தன் ஹாட் புகைப்படங்களை தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை ரீமா ஓரா புடவையில் தன் கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ரீமா ஓராவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரீமா ஓராவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

12780cookie-checkபுடவையில் கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- ரீமா ஸ்பெஷல்..