ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் கும்முனு இருக்கும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி- அனாசுயா ஆண்ட்டி செம கட்ட பாய்ஸ்..

தெலுங்கு தொலைக்காட்சி உலகில் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளினியாகவும், தெலுங்கு திரை நடிகையாகவும், மாடலாகவும் கலக்கி வருபவர் நடிகை அனாசுயா பரத்வாஜ், வயது 38, ஹைத்ராபாத்தில் பிறந்து வளர்ந்தவர். சமீபத்தில் நடிகை அனாசுயா பரத்வாஜ் ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்ஸ் மற்றும் பேன்ட்டில் செம கிளாமராக இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை அனாசுயாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அனாசுயா பரத்வாஜின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

15360cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் கும்முனு இருக்கும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி- அனாசுயா ஆண்ட்டி செம கட்ட பாய்ஸ்..