ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் கைகளை தூக்கி ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் கொல்கத்தா இளம் பெண்- பிரியா ஸ்பெஷல்..

தேபிரியா கோஷ் (Debpriya ghosh), கொல்கத்தாவில் பிறந்து வளர்ந்த டிஜிட்டல் கிரியேட்டர், இன்ஸ்டா மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். செதுக்கி வச்ச சிலை போல ஒல்லியாக செம அழகாக இருக்கும் தேபிரியா சமீபத்தில் ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்ஸ் மற்றும் ஜீன்ஸ் பேன்ட்டில் செம கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை தேபிரியா கோஷின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை தேபிரியா கோஷின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

15440cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் கைகளை தூக்கி ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் கொல்கத்தா இளம் பெண்- பிரியா ஸ்பெஷல்..