ஜன்னல வச்ச ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் காஷ்மீர் பேரழகி – மஹீரா ஸ்பெஷல்..

மஹீரா ஷர்மா, வயது 25, ஜம்மு & காஷ்மீர் மாநிலத்தில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி மற்றும் மாடல். நடிகை மஹீரா ஜன்னல் வைத்த ஜாக்கெட் மற்றும் லோ-ஹிப் புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை மஹீராவின் இந்த ஹாட் போட்டோஷூட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

mahira-sharma1

mahira-sharma2

mahira-sharma3

mahira-sharma5

mahira-sharma6

mahira-sharma7

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மஹீரா ஷர்மாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

16560cookie-checkஜன்னல வச்ச ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் காஷ்மீர் பேரழகி – மஹீரா ஸ்பெஷல்..