38 வயதில் விருது வழங்கும் விழாவில் மனதை திறந்து காட்டும் நடிகை நுஷ்ரத்..

நடிகை நுஷ்ரத் பாருச்சா, வயது 38, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ் திரை உலகில் வெளியான “வாலிப ராஜா” என்ற படத்தில் நடித்துள்ள நடிகை நுஷ்ரத் சமீபத்தில் அபுதாபியில் நடைபெற்ற IIFA AWARDS 2023 என்ற விருது வழங்கும் விழாவில் மிகவும் ஹாட்டான லோ-நெக் ஆடையில் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு கவர்ச்சி விருந்து வழங்கியுள்ளார். நடிகை நுஷ்ரத் பாருச்சாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

nushrat-bharuccha01

nushrat-bharuccha02

nushrat-bharuccha03

nushrat-bharuccha04

nushrat-bharuccha05

nushrat-bharuccha06

nushrat-bharuccha07

nushrat-bharuccha08

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை நுஷ்ரத் பாருச்சாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

16510cookie-check38 வயதில் விருது வழங்கும் விழாவில் மனதை திறந்து காட்டும் நடிகை நுஷ்ரத்..