31 வயசுல பாவாடை சட்டையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- ஆண்ட்டி இடுப்பு சும்மா கும்முனு இருக்குல..

நடிகை பாயாஸ் பண்டித், வயது 31, உத்திரபிரதேச மாநிலம் மிர்சாபூரில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி மற்றும் மாடல். ஒரு சில போஜ்புரி படங்களிலும் நாயகியாக நடித்துள்ள நடிகை பாயாஸ் பண்டித் அவ்வப்போது பிரத்யேக போட்டோஷூட்கள் மூலமாக ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து கொடுத்து வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை பாயாஸ் பண்டித் கருப்பு நிற ஜாக்கெட் மற்றும் பாவாடையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை பாயாஸ் பண்டித்தின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

payas-pandit-01

payas-pandit-02

payas-pandit-03

payas-pandit-04

payas-pandit-05

payas-pandit-06

payas-pandit-09

payas-pandit-10

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பாயாஸ் பண்டித்தின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

16760cookie-check31 வயசுல பாவாடை சட்டையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- ஆண்ட்டி இடுப்பு சும்மா கும்முனு இருக்குல..