இது இடுப்பா இல்ல மாமா வூட்டு தோசை சுடும் அடுப்பா- தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகியின் கவர்ச்சி போட்டோஷூட்..

நடிகை பாயாஸ் பண்டித், வயது 31, ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி மற்றும் மாடல். ஒரு சில போஜ்புரி படங்களிலும் நடித்துள்ள நடிகை பாயாஸ் பண்டித் சமீபத்தில் லோ-ஹிப் புடவையில் தன் கவர்ச்சியான இடுப்பை விருந்தாக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை பாயாஸ் பண்டித்தின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பாயாஸ் பண்டித்தின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

26070cookie-checkஇது இடுப்பா இல்ல மாமா வூட்டு தோசை சுடும் அடுப்பா- தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகியின் கவர்ச்சி போட்டோஷூட்..