புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் அனாசுயா ஆண்ட்டி- இடுப்பு மடிப்ப பாருங்க பா…

அனாசுயா பரத்வாஜ், வயது 38, ஆந்திரா மாநிலம் விஷாகபட்டினத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு திரை நடிகை, தெலுங்கு தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளினி மற்றும் மாடல். சமீபத்தில் நடிகை அனாசுயா பரத்வாஜ் புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்து தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றியுள்ளார். நடிகை அனாசுயாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் டியூட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அனாசுயா பரத்வாஜின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

33530cookie-checkபுடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் அனாசுயா ஆண்ட்டி- இடுப்பு மடிப்ப பாருங்க பா…