டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் மலையாள தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – மாயா விஸ்வநாத்..

நடிகை மாயா விஸ்வநாத், கேரள மாநிலம் திருவனந்தபுரத்தில் பிறந்து வளர்ந்த மலையாள தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி மற்றும் மாடல். ஒரு சில மலையாள படங்களிலும் நடித்துள்ள நடிகை மாயா விஸ்வநாத் சமீபத்தில் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை மாயா விஸ்வநாத்தின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மாயா விஸ்வநாத்தின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

34220cookie-checkடிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் மலையாள தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – மாயா விஸ்வநாத்..