ஜன்னல் வச்ச ஜாக்கெட் மற்றும் பாவாடையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் பிக்பாஸ் 6 புகழ் வசந்தி..

வசந்தி கிருஷ்ணன், வயது 26, ஆந்திர மாநிலம் திருப்பதியில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு சின்னத்திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தெலுங்கு பிக்பாஸ் 6 நிகழ்ச்சியின் மூலமாக பிரபலமான நடிகை வசந்தி சமீபத்தில் ஜன்னல் வச்ச பாவாடை சட்டையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை வசந்தி கிருஷ்ணனின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை வசந்தி கிருஷ்ணனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

42560cookie-checkஜன்னல் வச்ச ஜாக்கெட் மற்றும் பாவாடையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் பிக்பாஸ் 6 புகழ் வசந்தி..