கருப்பு நிற மேலாடையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் நேஹா ஷர்மா..

நடிகை நேஹா ஷர்மா நடிப்பில் சமீபத்தில் வெளியான இந்தி திரைப்படம் “ஜோகிரா சாரா ராரா”, இதன் பின்னர் புதிய பட வாய்ப்புகள் கிடைக்காத நடிகை நேஹா ஷர்மா புதிய பட வாய்ப்புகளுக்காக தொடர்ந்து கிளாமர் போட்டோஷூட்களில் பங்கேற்று வருவதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார்.

35 வயதாகும் நடிகை நேஹா ஷர்மா, பீஹார் மாநிலம் பகல்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ், தெலுங்கு, இந்தி ஆகிய மொழி படஙாகளில் ஹாட்டாக நடித்து ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருகிறார் நடிகை நேஹா ஷர்மா.

சமீபத்தில் நடிகை நேஹா ஷர்மா தன் சட்டை பட்டன்களை கழற்றிவிட்டு தன் கருப்பு நிற உள்ளாடை அப்பட்டமாக தெரிவது போன்ற கவர்ச்சி புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். தன் முன்னழகை அப்பட்டமாக காட்டும் நேஹா ஷர்மாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை நேஹா ஷர்மாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

42690cookie-checkகருப்பு நிற மேலாடையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் நேஹா ஷர்மா..