ஸ்லீவ்லெஸ் ஷார்ட் ஸ்கர்ட்டில் கும்முனு இருக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- கோமல் மாமி..

நடிகை கேட்டே ஷர்மா, இவருடைய இயற்பெயர் கோமல் ஷர்மா, வயது 26, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி மற்றும் மாடல். நேற்று நடிகை கேட்டே ஷர்மா தன் வீட்டில் ஸ்லீவ்லெஸ் ஷார்ட் ஸ்கர்ட்டில் தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் செம கில்மாவான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை கேட்டே ஷர்மாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை கேட்டே ஷர்மாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

47430cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் ஷார்ட் ஸ்கர்ட்டில் கும்முனு இருக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- கோமல் மாமி..