புடவையில் கும்முனு இருக்கும் தெய்வமகள் டிவி சீரியல் அண்ணியார் – ரேகா கிருஷ்ணப்பா..

தமிழ் தொலைக்காட்சி உலகில் ஒளிபரப்பான தொடர் “தெய்வமகள்” இந்த தொடரில் காயத்ரி என்ற கதாபாத்திரத்தில் வில்லியாக நடித்தவர் நடிகை ரேகா கிருஷ்னப்பா, வயது, 38, பெங்களூருவில் பிறந்து வளர்ந்த தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை மற்றும் மாடல். தெய்வமகள் தொடரில் நாயகனின் அண்ணியாக நடித்ததால் இவரை அண்ணியார் என்றும் அழைப்பார்கள். நடிகை ரேகா கிருஷ்னப்பா சமீபத்தில் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார், நடிகை ரேகா கிருஷ்னப்பாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரேகா கிருஷ்ணப்பாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

47230cookie-checkபுடவையில் கும்முனு இருக்கும் தெய்வமகள் டிவி சீரியல் அண்ணியார் – ரேகா கிருஷ்ணப்பா..