பாவாடை சட்டையில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி..

நடிகை ரிதிமா திவாரி, வயது 39, மத்திய பிரதேச மாநிலம் குவாலியரில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி, மற்றும் மாடல். அவ்வப்போது தன் ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்து ரசிகர்களுக்கு கவர்ச்சி விருந்து கொடுக்கும் நடிகை ரிதிமா திவாரி, சமீபத்தில் லெஹங்கா ஆடையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ரிதிமா திவாரியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரிதிமா திவாரியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

47610cookie-checkபாவாடை சட்டையில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி..