புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை – நிஷா இடுப்பு மடிப்ப பாருங்க பா..

தமிழ் தொலைக்காட்சி உலகில் ஒளிபரப்பாகி வரும் பிரபலமான தொலைக்காட்சி தொடர் “கயல்”. இந்த தொடரில் ‘உமா’ என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருபவர் நடிகை கவுஸ் நிஷா. சமீபத்தில் நடிகை கவுஸ் நிஷா புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்து தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றியுள்ளார். நடிகை கவுஸ் நிஷாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை கவுஸ் நிஷாவின் இந்த ஹாட்டான இடுப்பு மடிப்பு புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

50790cookie-checkபுடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை – நிஷா இடுப்பு மடிப்ப பாருங்க பா..