விருது வழங்கும் விழாவில் ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் ரேஷ்மா ஆண்ட்டி..

நடிகை ரேஷ்மா பசுபுலேதி, வயது 47, தமிழ் திரைப்படங்களிலும், சின்னத்திரையிலும் முன்னனி நடிகையாக கலக்கி வருகிறார். சமூக வலைதள பக்கங்களிலும் மிகவும் ஆக்டீவாக உள்ள ரேஷ்மா ஆண்ட்டி, சமீபத்தில் நடைபெற்ற சீ தமிழ் குடும்ப விருதுகள் 2023 என்ற சின்னத்திரை நட்சத்திரங்களுக்கான விருது வழங்கும் விழாவில் ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் பங்கேற்று அசத்தியுள்ளார். இந்த விருது வழங்கும் விழாவில் சிறந்த வில்லி நடிகைக்கான விருதைப்பெறாற ரேஷ்மா ஆண்ட்டியின் ஹாட்டான புகைப்படங்கள் சிலவற்றை இங்சே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரேஷ்மா பசுபுலேதியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

50590cookie-checkவிருது வழங்கும் விழாவில் ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் ரேஷ்மா ஆண்ட்டி..