டீப் லோ நெக் பாவாடை சட்டையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – தேஜா ஸ்பெஷல்..

நடிகை தேஜாஸ்வி பிரகாஷ், வயது 30, சவுதி அரேபியாவில் உள்ள ஜெதா நகரில் பிறந்து வளர்ந்த இந்தி தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி மற்றும் மாடல். தற்போது இந்தி தொலைக்காட்சி தொடரில் ஒளிபரப்பான “நாகின் 6” தொடரில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார் நடிகை தேஜாஸ்வி பிரகாஷ்.

தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடித்து வந்த நடிகை தேஜாஸ்வி, சமீபத்தில் சில மராத்திய திரைப்படங்களிலும் நாயகியாக நடித்துள்ளார். தொடர்ந்து திரைப்பட வாய்ப்புகளை பெற, நடிகை தேஜாஸ்வி பிரகாஷ் பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்களில் பங்கேற்பதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார்.

சமீபத்தில் நடிகை தேஜாஸ்வி பிரகாஷ் லோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் தன் முன்னழகு, இடையழகு மற்றும் தொப்புள் குழி தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் சில ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை தேஜாஸ்வியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை தேஜாஸ்வி பிராகாஷின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

54360cookie-checkடீப் லோ நெக் பாவாடை சட்டையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – தேஜா ஸ்பெஷல்..