டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் நயன்தாரா – ஹாட் போட்டோஸ்..

தென்னிந்திய திரை உலகில் லேடி சூப்பர் ஸ்டார் என்றழைக்கப்படுபவர் நடிகை நயன்தாரா, வயது 39, தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் மலையாள திரை உலகில் கடந்த 20 ஆண்டுகளுக்கு மேலாக முன்னனி நாயகியாக வலம் வரும் நடிகை மற்றும் மாடல். நடிகை நயன்தாரா பிங்க் நிற டாப்ஸ் மற்றும் லோ-ஹிப் ஸ்கர்ட்டில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் சில ஹாட் புகைப்படங்கள் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றப்பட்டு வைரலாகி வருகின்றன. நடிகை நயன்தாராவின் ரசிகர்களால் பதிவேற்றப்பட்ட இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன், பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, லோ-ஹிப் ஸ்கர்ட்டில் தன் இடுப்பு மற்றும் தொப்புள் குழி தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் நடிகை நயன்தாராவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

54420cookie-checkடாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் நயன்தாரா – ஹாட் போட்டோஸ்..