புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை – லாவன்யா இடுப்பு கும்முனு இருக்குல பாய்ஸ்.

தமிழ் தொலைக்காட்சி உலகில் ஒளிபரப்பான “தமிழும் சரஸ்வதியும்”, “நாயகி 2” உள்ளிட்ட தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடித்து பிரபலமானவர் நடிகை லாவன்யா மாணிக்கம், வயது 26, பெங்களூரில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். அவ்வப்போது பிரத்யேக,கிளாமர் போட்டோஷூட்களில் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்குவதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார் நடிகை லாவன்யா மாணிக்கம். இங்கு நடிகை லாவன்யா புடவையில் தன் கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் புகைப்படங்கள் சிலவற்றை பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை லாவன்யா மாணிக்கத்தின் ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

56890cookie-checkபுடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை – லாவன்யா இடுப்பு கும்முனு இருக்குல பாய்ஸ்.