பிகினி டாப்சில் தேக அழகை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – தேஜா சும்மா சிக்குனு இருக்காங்கள..

நடிகை தேஜாஸ்வி பிரகாஷ், வயது 30, சவுதி அரேபியாவில் உள்ள ஜெதா நகரில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை, மராட்டிய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். சமீபத்தில் மும்பையில் நடைபெற்ற நிகழ்ச்சி ஒன்றில் பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட் அணிந்து பங்கேற்ற நடிகை தேஜாஸ்வி, தன் முன்னழகை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கியுள்ளார். நடிகை தேஜாஸ்வியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை தேஜாஸ்வியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

57760cookie-checkபிகினி டாப்சில் தேக அழகை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – தேஜா சும்மா சிக்குனு இருக்காங்கள..