புடவையை மாராப்பை சரித்துவிட்டு முன்னழகை அப்பட்டமாக விருந்தாக்கும் தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – லாவன்யா ஸ்பெஷல்..

தமிழ் தொலைக்காட்சி உலகில் ஒளிபரப்பான “தமிழும் சரஸ்வதியும்”, “அம்மன்”, “நாயகி 2” உள்ளிட்ட தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடித்து பிரபலமானவர் நடிகை லாவன்யா மாணிக்கம், வயது 26, பெங்களூருவில் பிறந்து வளர்ந்த தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை, மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சமீபத்தில் நடிகை லாவன்யா கருப்பு நிற ஸ்லீவ்லெஸ் பிளவுஸ் மற்றும் சிவப்பு நிற புடவையில் ஒரு ஹாட்டான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றார். இந்த போட்டோஷூட்டின் இடையே நடிகை லாவன்யா தன் புடவை மாராப்பை சரித்துவிட்டு தன் முன்னழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை லாவன்யாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, புடவை மாராப்பை சரித்து விட்டு தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் நடிகை லாவன்யா மாணிக்கத்தின் ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

59110cookie-checkபுடவையை மாராப்பை சரித்துவிட்டு முன்னழகை அப்பட்டமாக விருந்தாக்கும் தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – லாவன்யா ஸ்பெஷல்..