சிவப்பு நிற ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் மலையாள நடிகை – சானியா ஐயப்பன் ஸ்பெஷல்..

மலையாள தொலைக்காட்சி உலகில் ஒளிபரப்பான டான்ஸ் ரியாலிட்டி ஷோவில் பங்கேற்று பிரபலமானவர் நடிகை சானியா ஐயப்பன், வயது 21, கொச்சியில் பிறந்து வளர்ந்த மலையாள திரை நடிகை, நடன கலைஞர் மற்றும் மாடல். பல நடன நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்று பரிசுகளை வென்றுள்ள நடிகை சானியா தற்போது மலையாள திரை உலகின் முன்னனி கிளாமர் நாயகியாக வலம் வருகிறார். சில தினங்களுக்கு முன்னர் நடிகை சானியா ஐயப்பன் சிவப்பு நிற ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை சானியா ஐயப்பனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, சிவப்பு நிற ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் நடிகை சானியா ஐயப்பனின் ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

59090cookie-checkசிவப்பு நிற ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் மலையாள நடிகை – சானியா ஐயப்பன் ஸ்பெஷல்..