சிவப்பு நிற பிகினி ஆடையில் ரசிகர்களை வசீகரிக்கும் பேரழகி- அஸ்வினி ஸ்பெஷல்..

அஸ்வினி ஸ்ரீ, வயது 27, தெலுங்கானா மாநிலம் ஹைத்ராபாத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு திரை நடிகை, மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சமீபத்தில் நடிகை அஸ்வினி ஸ்ரீ கடற்கரையில் சிவப்பு நிற டூ பீஸ் பிகினி ஆடையில் செம ஹாட்டான போட்டோஷூட் ஒன்றில் பங்கேற்றுள்ளார். பார்த்தவுடன் ரசிகர்களை சூடேற்றும் நடிகை அஸ்வினியின் இந்த ஹாட் பிகினி போட்டோஷூட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

ashwini-shree01

ashwini-shree02

ashwini-shree03

ashwini-shree04

ashwini-shree05

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அஸ்வினி ஸ்ரீயின் இந்த ஹாட்டான டூ பீஸ் பிகினி புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

17650cookie-checkசிவப்பு நிற பிகினி ஆடையில் ரசிகர்களை வசீகரிக்கும் பேரழகி- அஸ்வினி ஸ்பெஷல்..