பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் தேக அழகை விருந்தாக்கும் கிளாமர் ராணி- அனுஷ்கா ஸ்பெஷல்..

நடிகை அனுஷ்கா ஷெட்டி தமிழ் படங்களை விட தெலுங்கு படங்களிலே அதிக கவர்ச்சியாக நடித்துள்ளார். சமீபத்தில் நடிகை அனுஷ்கா ஷெட்டி பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் தன் முன்னழகை அப்பட்டமாக விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்கள் சில சமூக வலைதள பக்கங்களில் பதிவேற்றப்பட்டு வைரலாகி வந்தன. இந்த புகைப்படங்கள் நடிகை அனுஷ்கா மற்றும் பிரபாஸ் ஜோடியாக நடித்து தெலுங்கு திரை உலகில் கடந்த 2009ஆம் ஆண்டு வெளியான “பில்லா” படத்தில் இடம்பெற்ற காட்சிகளாகும். நடிகை அனுஷ்காவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

anushka1

anushka2

anushka3

anushka4

anushka5

anushka6

anushka7

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அனுஷ்கா ஷெட்டியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

17600cookie-checkபிகினி டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் தேக அழகை விருந்தாக்கும் கிளாமர் ராணி- அனுஷ்கா ஸ்பெஷல்..