புடவையில் சும்மா கும்முனு இருக்கும் ரேஷ்மா ஆண்ட்டி- என்ன ஷேப்பு டா சாமி…

நடிகை ரேஷ்மா பசுபுலேதி, வயது 40, தமிழ் தொலைக்காட்சி உலகில் முன்னனி நாயகியாக வலம் வருகிறார். “வேலைனு வந்துட்டா வெள்ளைக்காரன்” உள்ளிட்ட ஒரு சில தமிழ் படங்களிலும் நடித்துள்ள நடிகை ரேஷ்மா ஆண்ட்டி சும்மா பொசு பொசுனு கும்முனு செம அழகாக காட்சியளிக்கிறார்கள். சமீபத்தில் நடிகை ரேஷ்மா பசுபுலேதி புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ரேஷ்மா பசுபுலேதியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

reshma-pasupuleti3

reshma-pasupuleti4

reshma-pasupuleti5

reshma-pasupuleti6

reshma-pasupuleti7

reshma-pasupuleti8

reshma-pasupuleti9

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரேஷ்மா பசுபுலேதியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

18640cookie-checkபுடவையில் சும்மா கும்முனு இருக்கும் ரேஷ்மா ஆண்ட்டி- என்ன ஷேப்பு டா சாமி…