டூ பீஸ் பிகினி ஆடையில் குளத்தில் போஸ் கொடுக்கும் இளம் நாயகி- காயத்ரி ஸ்பெஷல்..

நடிகை காயத்ரி மூர்த்தி, வயது 28, சென்னையில் பிறந்து வளர்ந்த மலேசிய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். சமூக வலைதள பக்கங்களில் மிகவும் ஆக்டிவாக உள்ள நடிகை காயத்ரி மூர்த்தி, அவ்வப்போது பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்களில் பங்கேற்று சமூக வலைதள வாசிகளுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருகிறார். சில தினங்களுக்கு முன்னர் நடிகை காயத்ரி டூ பீஸ் பிகினி ஆடையில் குளத்தில் செம ஹாட்டாக இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை காயத்ரியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, டூ பீஸ் பிகினி ஆடையில் தன் தேக அழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கும் நடிகை காயத்ரி மூர்த்தியின் புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

59070cookie-checkடூ பீஸ் பிகினி ஆடையில் குளத்தில் போஸ் கொடுக்கும் இளம் நாயகி- காயத்ரி ஸ்பெஷல்..