இறுக்கமான ஸ்டிராப்லெஸ் ஸ்கர்ட்டில் முட்டிக்கொண்டிருக்கும் முன்னழகை விருந்தாக்கும் திஷா படானி…

தமிழ் திரை உலகில் நடிகர் சூர்யா நடிப்பில் உருவாகி வரும் புதிய திரைப்படம் “கங்குவா”. இந்த படத்தின் மூலமாக தமிழ் திரை உலகில் நாயகியாக அறிமுகமாகவுள்ளார் நடிகை திஷா படானி, வயது 31, உத்திரப்பிரதேச மாநிலம் பேரெய்லியில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில தெலுங்கு படங்களிலும் நாயகியாக நடித்துள்ள நடிகை திஷா, வெள்ளை நிற இறுக்கமான ஸ்டிராப்லெஸ் ஸ்கர்ட்டில் தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை திஷா படானியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை திஷா படானியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

48520cookie-checkஇறுக்கமான ஸ்டிராப்லெஸ் ஸ்கர்ட்டில் முட்டிக்கொண்டிருக்கும் முன்னழகை விருந்தாக்கும் திஷா படானி…