ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் கோவை கோமதி ஆண்ட்டி..

பிரபல சமூக வலைதள பிரபலம் கோமதி, கோவையில் பிறந்து வளர்ந்த இவர் இன்ஸ்டா, யூட்யூப், போன்ற சமூக வலைதள பக்கங்களில் தன் ஷார்ட் வீடியோஸ் மற்றும் புகைப்படங்களை பதிவேற்றி ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருகிறார். சில தினங்களுக்கு முன்னர் கோமதி ஆண்ட்டி சிவப்பு நிற ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் தன் தேக அழகை விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். கோமதி ஆண்ட்டியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, கோவை கோமதி மாமியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

59030cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் கோவை கோமதி ஆண்ட்டி..