25 வயசுல குண்டாக முரட்டு ஆண்ட்டி போல கும்முனு செம அழகாக இருக்கும் மாளவிகா மேனன்..

தமிழ் மற்றும் மலையாள படங்களில் நாயகியாக நடித்து வரும் இளம் நடிகை மாளவிகா மேனன். வயது 25, கேரள மாநிலம் கொடுங்கல்லூரில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை, நடன கலைஞர் மற்றும் மாடல். 25 வயசுலயே உடல் பருமனாகி பார்க்க முரட்டு ஆண்ட்டி போல கும்முனு காட்சியளிக்கிறார் நடிகை மாளவிகா மேனன். சில தினங்களுக்கு முன்னர் மலையாள திரை உலகில் நடைபெற்ற ஒரு தனியார் நிகழ்ச்சியில் புடவையில் பங்கேற்று அசத்திய நடிகை மாளவிகாவின் சில ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, புடவையில் கும்முனு முரட்டு ஆண்ட்டி போல காட்சியளிக்கும் நடிகை மாளவிகா மேனனின் ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

59010cookie-check25 வயசுல குண்டாக முரட்டு ஆண்ட்டி போல கும்முனு செம அழகாக இருக்கும் மாளவிகா மேனன்..