லோ-நெக் டாப்ச முட்டிகிட்டு நிக்கும் முயல் குட்டிகள அப்படியே காட்டும் ஜானவி கபூர்..

மறைந்த நடிகை ஸ்ரீதேவியின் மூத்த மகள் ஜானவி கபூர், வயது 26, இளம் பாலிவுட் திரை நடிகை மற்றும் மாடல். நடிகை ஜானவி கபூர் நடிப்பில் தற்போது வெளியாகியுள்ள ஹிந்தி திரைப்படம் “பவால்”. இந்த படத்தில் மிகவும் ஹாட்டாக நடித்து ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கியுள்ளார் நடிகை ஜானவி. இந்த படத்தின் பாடல் காட்சி ஒன்றில் நடிகை ஜானவி லோ-நெக் டாப்சில் தன் முன்னழகை காட்டும் சில புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன், பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஜானவி கபூரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

16230cookie-checkலோ-நெக் டாப்ச முட்டிகிட்டு நிக்கும் முயல் குட்டிகள அப்படியே காட்டும் ஜானவி கபூர்..