இசை நிகழ்ச்சியில் உச்சகட்ட கிளாமர் விருந்து வழங்கிய ஆண்ட்ரியா..

ஆண்ட்ரியா ஜெரமையா, வயத 37, அரக்கோனத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை, பின்னனி பாடகி மற்றும் இசை கலைஞர். திரைப்படங்களில் கிளாமராக நடிக்கும் நடிகை அண்ட்ரியா இசை நிகழ்ச்சிகளிலும் கிளாமர் ஆடையில் தோன்றி கவர்ச்சி விருந்து வழங்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடைபெற்ற இசை நிகழச்சியில் பேர் பேக் ஸ்கர்ட்டில் முதுகு பகுதியை முழுமையாக காட்டி ரசிகர்களுக்கு கவர்ச்சி விருந்து வழங்கியுள்ளார் நடிகை ஆண்ட்ரியா. இந்த ஹாட் புகைப்படங்களை இங்கே பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

andreah1

andreah2

andreah5

andreah7

andreah8

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஆண்ட்ரியா ஜெரமையாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

16150cookie-checkஇசை நிகழ்ச்சியில் உச்சகட்ட கிளாமர் விருந்து வழங்கிய ஆண்ட்ரியா..