மாடர்ன் டிரசில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி – விஷ்னு பிரியா..

தெலுங்கு தொலைக்காட்சி உலகில் முன்னனி தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினியாக வலம் வருபவர் நடிகை விஷ்னு பிரியா பீமனேனி, வயது 37, தெலுங்கானா மாநிலம் ஹைத்ராபாத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி, நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில மலையாளம், தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு படங்களிலும் நடித்துள்ள நடிகை விஷ்னு பிரியா அவ்வப்போது பிரத்யேக போட்டோஷூட்களிலும் பட்டய கிளப்பி வருகிறார். நடிகை விஷ்னு பிரியா கிளாமர் ஆடையில் பங்கேற்ற லேட்டஸ்ட் போட்டோஷூட் புகைப்படங்கள் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

vishnu-priya-bhimeneni02

vishnu-priya-bhimeneni03

vishnu-priya-bhimeneni04

vishnu-priya-bhimeneni06

vishnu-priya-bhimeneni07

vishnu-priya-bhimeneni08

vishnu-priya-bhimeneni09

vishnu-priya-bhimeneni10

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை விஷ்னு பிரியாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

16460cookie-checkமாடர்ன் டிரசில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி – விஷ்னு பிரியா..