40 வயசுலயும் ஸ்டிராப்லெஸ் டாப்சில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் மோனாலிசா- செம கட்ட மச்சி..

நடிகை மோனாலிசா (எ) அன்டாரா பிஸ்வாஸ், வயது 40, மேற்கு வங்க மாநிலத்தில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். 40 வயதிலும் கும்முனு செம அழகாக காட்சியளிக்கும் நடிகை மோனாலிசா, ஸ்டிராப்லெஸ் டாப்ஸ் மற்றும் ஜீன்ஸ் பேன்ட்டில் நடனமாடும் சில ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை மோனாலிசாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மோனாலிசாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

39920cookie-check40 வயசுலயும் ஸ்டிராப்லெஸ் டாப்சில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் மோனாலிசா- செம கட்ட மச்சி..