லோ-நெக் கவுனில் கவர்ச்சி விருந்து கொடுக்கும் லியோ பட நடிகை – மடோனா ஸ்பெஷல்..

சமீபத்தில் நடிகர் விஜய் நடிப்பில் வெளியான “லியோ” படத்தில் லியோவின் தங்கையாக எலிசா தாஸ் என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்தவர் நடிகை மடோனா செபாஸ்டியன், வயது 31, கேரள மாநிலம் செருப்புழாவில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல்.

நடிகை மடோனா செபாஸ்டியன் தமிழ் திரை உலகில் வெளியான “காதலும் கடந்து போகும்”, “கவன்” உள்ளிட்ட படங்களில் நாயகியாக நடித்து பிரபலமானவர். தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னட மொழி படங்களில் கிளாமராக நடித்து வருகிறார் நடிகை மடோனா செபாஸ்டியன்.

சமீபத்தில் நடிகை மடோனா செபாஸ்டியன் கருப்பு நிற ஸ்லீவ்லெஸ் லைன் கவுனில் தன் முன்னழகையும் தொடையழகையும் ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை மடோனா செபாஸ்டியனின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மடோனா செபாஸ்டியனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

42780cookie-checkலோ-நெக் கவுனில் கவர்ச்சி விருந்து கொடுக்கும் லியோ பட நடிகை – மடோனா ஸ்பெஷல்..