தாவணியை சரித்து விட்டு தேக அழகை விருந்தாக்கும் சுபி சயத் – இடுப்பு சும்மா கும்முனு இருக்குல..

நடிகை சுபி சயத், வயது 34, ராஜஸ்தான் மாநிலம் ஜெய்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த பாலிவுட் திரை நடிகை மற்றும் மாடல். கடந்த 2012ம் ஆண்டு வெளியான “லே கயா சதாம்” என்ற ஹிந்தி படத்தின் மூலமாக தன் திரை பயணத்தை தொடங்கியவர் நடிகை சுபி சயத்.

சமீபத்தில் நடிகை சுபி சயத் பாவாடை தாவணியில் ஒரு ஹாட்டான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். இந்த போட்டோஷூட்டில் நடிகை சுபி சயத் தன் தாவணியை சரித்து விட்டு தன் தேக அழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கியுள்ளார்.

நடிகை சுபி சயத்தின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் சமூக வலைதள பக்கங்களில் பதிவேற்றப்பட்டு வைரலாகி வருகின்றன. நடிகை சுபி சயத்தின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பிர்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை சுபி சயத்தின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

44970cookie-checkதாவணியை சரித்து விட்டு தேக அழகை விருந்தாக்கும் சுபி சயத் – இடுப்பு சும்மா கும்முனு இருக்குல..