பிட்டு துணியால் முன்னழகை மறைத்து கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் நேஹா மாலிக்- உடம்பு சும்மா கொளுக் மொளுக்னு இருக்குல..

நடிகை நேஹா மாலிக், வயது 33, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி திரை நடிகை மற்றும் மாடல். திரைப்படங்களில் போதிய வாய்ப்புகள் கிடைக்காத நடிகை நேஹா மாலிக், மாடலிங் துறையில் முன்னனி மாடலாக கலக்கி வருகிறார். பல நாடுகளில் நடைபெற்ற பேஷன் ஷோக்களிலும், அழகிப்போட்டிகளிலும் பங்கேற்று பட்டய கிளப்பி வருகிறார் நடிகை நேஹா மாலிக்.

நடிகை நேஹா மாலிக் ஒரு சில மியுசிக் வீடியோஸ்களிலும் நடித்துள்ளார். அவ்வப்போது பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்களில் பங்கேற்று, தன் ஹாட்டான போட்டோஷூட் புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றி ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்குவதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார் நடிகை நேஹா மாலிக்.

சமீபத்தில் நடிகை நேஹா மாலிக் கருப்பு நிற புடவையில் ஒரு பிட்டு துணியை கிழித்து தன் முன்னழகை மறைத்தபடி தரையில் சாய்ந்து பல ஹாட்டான போஸ்கள் கொடுத்து அசத்தியுள்ளார். பார்த்தவுடன் ரசிகர்களை சூடேற்றும் நடிகை நேஹா மாலிக்கின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை நேஹா மாலிக்கின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

46420cookie-checkபிட்டு துணியால் முன்னழகை மறைத்து கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் நேஹா மாலிக்- உடம்பு சும்மா கொளுக் மொளுக்னு இருக்குல..