லோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் முன்னழகையும் இடையழகையும் விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- ரிதிமா தொப்புள் கும்முனு இருக்குல…

நடிகை ரிதிமா திவாரி, வயது 39, மத்திய பிரதேச மாநிலம் குவாலியரில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி மற்றும் மாடல். கடந்த 2007ஆம் ஆண்டு முதல் ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடித்து வரும் நடிகை ரிதிமா திவாரி, 39 வயதிலும் மிகவும் அழகாக இளம் நங்கை போல காட்சியளிக்கிறார்.

நடிகை ரிதிமா திவாரி தொலைக்காட்சி தொடர்களில் பிசியாக நடித்து வந்தாலும், சமூக வலைதள பக்கங்களிலும் மிகவும் ஆக்டிவாக உள்ளார். அவ்வப்போது தன் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்து தன் இன்ஸ்டா சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றி ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருகிறார்.

சமீபத்தில் நடிகை ரிதிமா திவாரி லோ-நெக் லெஹங்கா ஆடையில் சில அட்டகாசமான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். தன் முன்னழகு, இடையழகு மற்றும் தொப்புள் குஇழ் தரிசனத்தை விருந்தாக்கியுள்ள நடிகை ரிதிமாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி ரிதிமா திவாரியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

46510cookie-checkலோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் முன்னழகையும் இடையழகையும் விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- ரிதிமா தொப்புள் கும்முனு இருக்குல…