கேன்ஸ் சர்வதேச திரைப்பட விழாவில் பளிங்கு தூண் போன்ற தொடையை மொத்தமாக காட்டும் ஈஷா குப்தா..

நடிகை ஈஷா குப்தா, வயது 37, டில்லியில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். பெமினா மிஸ் இந்தியா 2007 அழகிப்போட்டியில் பட்டம் வென்ற ஈஷா குப்தா முன்னனி நடிகையாக இந்தி திரை உலகை கலக்கி வருகிறார். பிரான்ஸ் நாட்டில் உள்ள கேன்ஸ் நகரில் சமீபத்தில் நடைபெற்ற சர்வதேச திரைப்பட விழாவில் வெள்ளை நிற கவுனில் பங்கேற்ற நடிகை ஈஷா குப்தா தன் தொடை தரிசனத்தை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கியுள்ளார். நடிகை ஈஷா குப்தாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஈஷா குப்தாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

48610cookie-checkகேன்ஸ் சர்வதேச திரைப்பட விழாவில் பளிங்கு தூண் போன்ற தொடையை மொத்தமாக காட்டும் ஈஷா குப்தா..