லோ நெக் ஜாக்கெட்டில் மனதை திறந்து காட்டும் நேஹா ஷர்மா – நேஹா ஆண்ட்டி மனசு ரொம்ப பெருசு தான் பா..

ஹிந்தி திரையுலகில் கிளாமராக நடித்து வருபவர் நடிகை நேஹா ஷர்மா, வயது, 35, பீஹார் மாநிலம் பகல்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் பஞ்சாபி மொழி படங்களிலும் கிளாமராக நடித்துள்ள நடிகை நேஹா சர்மா, தீபாவளி போட்டோஷூட்டில் லோ-நெக் பாவாடை சட்டையில் பட்டய கிழப்பியுள்ளார். நடிகை நேஹா ஷர்மாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, தீபாவளி போட்டோஷூட்டில் லோ-நெக் ஜாக்கெட்டில் தன் மனதை விருந்தாக்கும் நடிகை நேஹா ஷர்மாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

50210cookie-checkலோ நெக் ஜாக்கெட்டில் மனதை திறந்து காட்டும் நேஹா ஷர்மா – நேஹா ஆண்ட்டி மனசு ரொம்ப பெருசு தான் பா..