ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை – அஞ்சலி ஆண்ட்டி இடுப்ப பாருங்க பா..

ஹிந்தி தொலைக்காட்சி உலகில் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகையாக கலக்கி வருபவர் நடிகை அஞ்சலி ராணா, வயது 32, உத்திரகண்ட் மாநிலம் ஹரித்வாரில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை, மாடல், இன்ஸ்டா ஸ்டார் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். நடிகை அஞ்சலி தன் கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஷார்ட் வீடியோக்களை தன் இன்ஸ்டா பக்கத்தில் பதிவேற்றுவதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார். நடிகை அஞ்சலி சமீபத்தில் தன் இன்ஸ்டா பக்கத்தில் பதிவேற்றிய வீடியோவில் இருந்து எடுக்கப்பட்ட புகைப்படங்கள் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அஞ்சலி ராணாவின் கொளுக் மொளுக் இடை தரிசன புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

50140cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை – அஞ்சலி ஆண்ட்டி இடுப்ப பாருங்க பா..