உதட்டுச்சாயம் பூசும் மிர்னாலினி ரவி – பாக்கும் போதே ஜிவ்வுனு ஆகுதா..

தமிழ் திரை உலகில் “எனிமி”, “சூப்பர் டீலக்ஸ்” உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்தவர் நடிகை மிர்ணாலினி ரவி, வயது 28, புதுச்சேரியில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். சமீபத்தில் நடிகை மிர்னாலினி ரவி, கருப்பு நிற ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்ஸ் மற்றும் கருப்பு நிற ஸ்கர்ட்டில் தன் உதட்டிற்கு லிப்ஸ்டிக் பூசும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை மிர்னாலினி ரவியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரென்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, உதட்டு சாயம் பூசும் புகைப்படங்களை பதிவேற்றி ரசிகர்களை சூடேற்றும் நடிகை மிர்னாலினி ரவியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

50300cookie-checkஉதட்டுச்சாயம் பூசும் மிர்னாலினி ரவி – பாக்கும் போதே ஜிவ்வுனு ஆகுதா..