ஸ்லீவ்லெஸ் ஆடையில் முன்னழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கும் ஷோபிதா ராணா..

நடிகை ஷோபிதா ராணா, வயது 33, சண்டிகாரில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஹிந்தி மற்றும் பஞ்சாபி மொழி படங்களில் கிளாமராக நடித்து வரும் நடிகை ஷோபிதா திருமணத்திற்கு பின்பும் கிளாமராக நடித்து கலக்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை ஷோபிதா ராணா ஸிலீவ்லெஸ் ஆடையில் தன் முன்னழகை மொத்தமாக விருந்தாக்குந் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ஷோபிதா ராணாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்லீவ்லெஸ் ஆடையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் நடிகை ஷோபிதா ராணாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

50510cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் ஆடையில் முன்னழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கும் ஷோபிதா ராணா..