ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் இளம் நாயகி வேத்விகா – இடுப்பு சும்மா தளதளனு இருக்குல..

நடிகை வேத்விகா சோனி, வயது 23, குஜராத் மாநிலம் அஹமதாபாத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு திரை நடிகை, மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். நடிகை வேத்விகா, கும்முனு கொளு கொளுனு செம அழகாக காட்சியளிக்கிறார். சமீபத்தில் நடிகை வேத்விகா ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்து தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றியுள்ளார். நடிகை வேத்விகாவின் இந்த ஹாட் இடை தரிசன புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை வேத்விகாவின் ஹாட்டான இடை தரிசன புகைப்படங்களில் புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

50400cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் இளம் நாயகி வேத்விகா – இடுப்பு சும்மா தளதளனு இருக்குல..