ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் சிக்குனு இருக்கும் ஷ்ரதா தாஸ்- செம ஹாட் மச்சி..

நடிகை ஷ்ரதா தாஸ், வயது 36, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஹிந்தி, தெலுங்கு, கன்னடம், பெங்காலி மற்றும் ஒரு சில மலையாள படங்களிலும் நாயகியாக நடித்துள்ள நடிகை ஷ்ரதா தாஸ், 36 வயதிலும் ஒல்லியாக செம அழகாக காட்சியளிக்கிறார். இதன் பயனாக நடிகை ஷ்ரதா தாஸ் தொடர்ந்து பட வாய்ப்புகளை பெற்று வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை ஷ்ரதா தாஸ் ஸ்லீவ்லெஸ் லோ நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் செம ஹாட்டாக இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ஷ்ரதா தாசின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் சிக்குனு செம அழகாக இருக்கும் நடிகை ஷ்ரதா தாசின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

55420cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் சிக்குனு இருக்கும் ஷ்ரதா தாஸ்- செம ஹாட் மச்சி..